Ibada kuu: Jumapili, Saa 4:00 asubuhi

Uongozi

Watumishi wanaoongoza huduma za HICC.

Timu ya wachungaji

  • Picha ya mfano / Demo image

    Mch. Samwel Hamisi

    Mchungaji Kiongozi

    Mwanzilishi wa HICC. Alianza huduma mwaka 2019 na kuongoza ibada ya kwanza mnamo 17 Mei 2020.

  • Picha ya mfano / Demo image

    Mama Sarah Samwel

    Mke wa Mchungaji, Huduma ya Wanawake

    Mwanzilishi mwenza wa kanisa. Anaongoza huduma ya wanawake na maombi.

Wazee wa kanisa

  • Picha ya mfano / Demo image

    Mzee Yohana Masanja (mfano)

    Mzee wa Kanisa

    Mfano wa kiongozi. Badilisha jina na wasifu kwa taarifa halisi.

  • Picha ya mfano / Demo image

    Mzee Esther Mollel (mfano)

    Mzee wa Kanisa

    Mfano wa kiongozi. Badilisha jina na wasifu kwa taarifa halisi.

Wakuu wa idara

  • Picha ya mfano / Demo image

    Daudi Kisanga (mfano)

    Kiongozi wa Vijana

  • Picha ya mfano / Demo image

    Rehema Nyirenda (mfano)

    Kiongozi wa Shule ya Jumapili

Ongea nasi kwa WhatsApp